DYDD GWENER DU!

Mae'r gostyngiadau mwyaf! Dim ond tridiau.

Nifer y nwyddau yn gyfyngedig.

Brysiwch i fyny. Cyfle unwaith y flwyddyn.

12pcs / set Pecyn Offer Optig Ffibr FTTH gyda Cleaver Fiber -70 ~ + 10dBm Mesurydd Pŵer Optegol Lcator Diff...

-67%
Gweld Mwy

Htb-3100ab Trawsnewidydd Cyfryngau Ffibr Optegol Trawsnewidydd Ffibr Trawsnewidydd Ffibr Sengl 25km SC 10 /...

Gweld Mwy

Offeryn Profi Profwr Cable Laser Coch Ffotograff Steil Pen Ffibr Optig KELUSHI 5mW gyda Chysylltydd Cyffred...

Gweld Mwy

Offer Ffibr Optegol Precision Uchel KELUSHI Torrwr Cleaver Optig HS-30 ar gyfer 250-900um Ar gyfer Splicer ...

Gweld Mwy

5pair Htb-3100ab Trawsnewidydd Cyfryngau Ffibr Optegol Trawsnewidydd Ffibr Trawsnewidydd Ffibr Sengl 25km S...

Gweld Mwy

Antena Nenfwd Dan Do 4G LTE Antena 2G 3G UMTS 4G antena 5M cebl N cysylltydd gwrywaidd ar gyfer mwyhadur ai...

-50%
Gweld Mwy

Lleolwr Nam Gweledol Optig Ffibr KELUSHI 10mw ar gyfer cysylltydd 2.5mm Profwr Laser Coch Mini RGT ar gyfer...

Gweld Mwy

Lleolwr Nam Gweledol KELUSHI 2016 Synhwyrydd 30mW FC Gwryw i LC Addasydd Benywaidd LC / SC / ST / FC Cable ...

Gweld Mwy

Cyswllt Oer Cliriwr ffibr metel pwrpasol FC-6S torri cyllell ffibr FTTH teclyn torrwr cebl optig torrwr cyl...

Gweld Mwy

Antena Wifi Superbat Yagi 2.4GHz 16dBi Atgyfnerthu Di-wifr-G ar gyfer 802.11b / g / n Cebl Plug Gwryw WLAN ...

Gweld Mwy

Llongau Am Ddim Ansawdd deunydd metel 1mw Ffibr Laser Optig Laser Lleolydd Diffyg Gweledol Profwr Cable Ffi...

Gweld Mwy

SURECOM NEWYDD SW-102 Gyda Three Adapter 125-520 MHz Digital VHF / UHF Power & SWR Metre Ar gyfer Radio Car...

-15%
Gweld Mwy

GOFYNNWCH 433MHz Pecyn modiwl derbynnydd trosglwyddydd diwifr (trosglwyddydd 1pcs STX882 + derbynnydd 1pc S...

-26%
Gweld Mwy

KELUSHI FSM 22 50 60 80S Electrodau Fujikura Electrode Fusionadora Fibra Optica ar gyfer Peiriant Splicer F...

Gweld Mwy

KELUSHI FC-6S Cliriwr ffibr Offeryn Cysylltiad Oer Cleaver Ffibr Optegol ar gyfer Diamedr Gorchuddio SUMITO...

Gweld Mwy

Jakcom RDW Darllenydd RFID 125Khz Darllenydd Cerdyn ID Smart Llawlyfr Copr Ysgrifennwr Dyblygwr Rheoli Myne...

-10%
Gweld Mwy

2pcs / lot RF4431 - 868MHz | Modiwl transceiver diwifr 1315MHz Si4431 sglodion 13dBm RF

Gweld Mwy

KELUSHI Llongau am ddim 10mw Pen Steil Lleolydd Diffyg Gweledol laser laser Ffynhonnell golau / Synhwyrydd ...

Gweld Mwy

Antena 3G / 4G gyda chysylltydd plwg CRC9 1920-2670 Mhz AR GYFER modem Huawei (2pcs / lot)

Gweld Mwy

KELUSHI 50pcs / lot SC Cysylltydd Cyflym Ffibr Optig Multimode FTTH SC Modd Sengl UPC Cysylltydd Cyflym

Gweld Mwy

Modiwl 2pcs 433mhz RF LoRa SX1278 PM1280 Derbynnydd Cyfathrebu Pellter Hir a Throsglwyddydd antena SPI LORA...

-10%
Gweld Mwy

4pcs 10Gtek 1M (3.3tr) LC-LC OM3 Duplex Multimode 10G Cebl Ffibr 50/125 2mm Cord Patch Siwmper Optegol Ffibr

Gweld Mwy

KELUSHI Y Pris Ffafriol Syml Lleolwr Diffyg Gweledol Golau Laser Coch 30MW, Ystod Profwr Cebl Ffibr Optig 30Km

Gweld Mwy

Offeryn Ffibr Optegol Lleolwr Nam Gweledol 10MW + Mesurydd Pŵer Optegol RY3200 -70 ~ + 10 dBm

Gweld Mwy

2.4GHz Omni cyfeiriadol Antena Fiberglass 12dB wifi antena N cysylltydd benywaidd

Gweld Mwy

1.2ghz dur gwrthstaen 5 elfen yagi 3 metr RG58U trosglwyddydd cctv cebl trosglwyddydd awyr agored yagi F cy...

Gweld Mwy

Radio Digidol Superbat Car Universal DAB + DVB T2 FM / AM Mwyhadur Llorweddol Arwydd Antena Aer ar gyfer Pi...

Gweld Mwy

Superbat 50 Ohm 868Mhz Antena 3dbi Atgyfnerthiad Arwyddion Rwber Awyrol 60W Mewnbwn Cysylltydd Syth Plug Gw...

-10%
Gweld Mwy

System PABX ffôn Hybrid Bach ar gyfer y Swyddfa a'r cartref gyda meddalwedd rheoli PC MK308

-14%
Gweld Mwy

Pecyn Offer FTTH Ffibr Optig KELUSHI gyda Glanhawr Ffibr FC-6S a Mesurydd Pŵer Optegol Lleolwr Diffyg Gwele...

Gweld Mwy

Cebl SFP-H10GB-CU1M 10G 1M SFP + DAC 10GBASE-CU Goddefol Uniongyrchol Clymu Copr Twinax SFP Cable hefyd ar ...

Gweld Mwy

Pris Rhad Newydd 5-2400 MHz 2 Ffordd Ail-adrodd Splitter gyda Chysylltydd Math F ar gyfer Cysylltu Cable Cy...

-50%
Gweld Mwy